} });
 

 

Mnara wa Kurushia Matangazo wa Kituo cha Redio Faraja Fm Stereo umeanguka kisha kuponda Kanisa Katoliki la Mama Mwenye Huruma Ngokolo Mjini Shinyanga na kusababisha uharibifu wa mali kufuatia mvua kubwa iliyoambatana na upepo kunyesha jana Jumatatu Septemba 28, 2020 kuanzia saa 12 jioni.

Akizungumza na waandishi wa habari leo Mkurugenzi wa Idara ya Mawasiliano Jimbo la Shinyanga, Padre Anatoly Salawa amesema mvua iliyoambatana na upepo iliyonyesha jana jioni imeleta madhara katika Kanisa la Mama Mwenye Huruma Ngokolo sambamba na upande wa Radio Faraja na Radio Kwizera ambayo pia inatumia mnara huo kurusha matangazo yake Mjini Shinyanga.

“Mnara wetu wa Matangazo wa Radio Faraja wenye urefu mita 60 kwenda juu umeanguka na kuvunja paa la Kanisa upande wa nyuma. Tunashukuru kutokana na uimara wa kanisa hakuna madhara makubwa sana yaliyotokea na wakati tukio linatokea hapakuwa na watu kanisani”,amesema Padre Salawa.

“Tangu madhara yatokee hatupo hewani,Mpaka sasa tumezima matangazo na tutarejesha mara baada ya kupokea mitambo kutoka Mgodi wa Mwadui kwa ajili ya kuondoa mnara ulioanguka na tutarejesha matangazo tukitumia sehemu ya mnara wa msalaba/kengere uliobakia lakini kule Kahama na kwenye mitandao ya kijamii tunaendelea na matangazo yetu”,ameeleza Padre Salawa.

Aidha Mkurugenzi huyo wa Idara ya Mawasiliano Jimbo la Shinyanga amesema tayari viongozi wa Kanisa Katoliki Jimbo la Shinyanga wakiongozwa na Askofu Liberatus Sangu ambapo amewaomba waumini na wadau mbalimbali kuchangia ukarabati wa Kanisa ili lirudi kwenye hali ya kawaida.

Padre Salawa amewaomba wadau walioguswa na madhara yaliyotokea katika Kanisa la Mama Mwenye Huruma Ngokolo na Radio Faraja kuwasilisha michango yao kupitia M-PESA namba 0762444746 (BISHOP) au kupitia Benki ya CRDB namba 01J1058390001 (Diocese of Shinyanga).


soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top