} });
 


Wananchi katika kata za Lyowa na Matai wilayani Kalambo mkoani Rukwa wamelaani vikali kitendo cha mwanamke mmoja ambae hakufahamika jina wala makazi yake kuuawa kisha mwili wake kutupwa kwenye mtalo ya maji wa mto Chimilango katika mtaa wa Keleni.

Wakiongea mara baada mwili wa mtu mmoja jinsia ya kike kukutwa ukiwa umetupwa kwenye mtalo wa maji wa mesema wameugundua mwili huo wakati wakifanya usa kwenye mitalo hiyo. 

Mtendaji wa mtaa huo Muhamed Rajabu  amesema baada ya mwili huo kupatikana na walitoa taarifa polisi ambao walika na kuruhusu mazishi kufanyika. 

Mganga Mfawidhi wa kituo cha afya Matai Dk Edwin Mlingi, amesema  wanaendelea na uchunguzi ili kubaini chanzo cha tukio hilo.

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top