} });
 

 

FISI aliyeua mtoto na kujeruhi watu wazima wawili jana, Septemba 4, 2020,  mchana katika Kijiji cha Mbogo, Wilaya ya Itilima Mkoani Simiyu,  ameuawa na askari wa kikosi cha ujangili cha Maswa na Bunda.

 

Fisi huyo anayesemekana alitoka katika pori la akiba la Maswa alimvamia na kumuua mtoto  wa kike, Kwangu Makanda (11) ambapo waliojeruhiwa Fatili Lindai Tungu ($#) na Miranda Sali Nyamoko Mwanaume (55) ambao walipelekwa hospitali ya wilayani Ikindilo kwa  matibabu.

 

Uongozi wa Mamlaka ya Usimamizi wa Wanyamapori Tanzania (TAWA) umekuwa ukifanya jitihada kubwa mkoani humo kudhibiti wanyama hatari kwa ajili ya kuokoa maisha ya binadamu au kuzuia madhara ambayo yangeweza kusababishwa na wanyama hao.

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top