} });
 

 

Mgombea Ubunge wa Jimbo la Mbeya Mjini kupitia Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Joseph Mbilinyi maarufu kama Mr II Sugu, ametoa taarifa ya kupata mtoto mwingine na mkewe Happiness Msonga.

Akitoa taarifa hiyo kupitia post aliyoiweka kwenye ukurasa wake wa mtandao wa Instagram Joseph Mbilinyi ameandika kuwa 

"Taarifa, mimi na familia yangu tunaendelea kumshukuru sana Mungu, asubuhi ya leo ametujalia kupata mtoto mwingine, amezaliwa kwenye Hospitali ya wazazi Meta Jijini Mbeya na tumempa jina la Freeman, asanteni"

Kwa sasa Joseph Mbilinyi ana jumla ya watoto watatu ambao ni Shawn na Freeman Joseph Mbilinyi akiwapata kwa mkewe Happyness Msonga, huku mtoto wake wa kwanza Sasha alimpata alipokuwa na mfanyabiashara Faiza Ally.

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top