} });
 

 

Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU) mkoa wa Manyara imemkamata Mwalimu mkuu wa shule ya msingi Orkiti wilaya ya Kiteto Bw.Oscar Malui kwa kushiriki kufanya udanganyifu kwenye mitihani ya darasa la saba baada ya kuwalazimisha wanafunzi wawili wa darasa la sita kuwafanyia mitihani wanafunzi wenzao wa darasa la saba kwa kigezo cha wanafunzi hao kuwa na uelewa mdogo.

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top