} });
 


Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa mkoani Manyara (TAKUKURU) inamshikilia mmiliki wa mashamba makubwa kwa kutowalipa wafanyakazi wake mishahara kwa miezi 11 ambao wamekua wakifanya kazi tangu novemba 2019 hadi Oktoba mwaka huu.

Kamanda wa TAKUKURU mkoa wa Manyara akizungumza na wanahabari amesema kuwa wamemkata mmliki huyo anayefahamika kwa jina la Thomas Meliyo baada ya kupokea malalamiko kutoka kwa wafanyakazi wake. 

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top