} });
 


Kuna hii ambayo imetokea Uturuki ambapo Dereva teksi huko Istanbul, amemrudishia abiria aliyesahau Euro 300,000 (zaidi ya Sh milioni 800 za Kitanzania) alizokuwa amezisahau katika gari lake.

Dereva teksi huyo, OlgaƧ alimpakia abiria huyo wa kigeni kutoka uwanja wa ndege wa Istanbul na kumpeleka hotelini.

Wakati akiondoka ndipo alipoona begi katika kiti cha nyuma na kugundua kuwa lilisahauliwa na abiria yule, Dereva OlgaƧ akaona kuwa kulikuwa na hela katika begi hilo.

Aliamua kupiga simu kwenye hoteli aliyomuacha abiria yule akawasiliana naye na kumpelekea begi lililokuwa na Euro 300,000.

Ni nadra sana kuona dereva mwaminifu kama huyo, hasa katika Jiji kubwa kama Istanbul, watu wengi wameshangazwa na kufurahishwa na jambo hilo.

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top