} });
 


Kaimu msajili wa bodi ya nyama, Imani Sichwale, amesema Bodi ya Nyama  imejipanga kuandaa utaratibu  wa usajili wa wabeba nyama kwa njia ya pikipiki au bodaboda kutoka katika machinjio hadi kwenye mabucha mbalimbali ya nyama nchini.

Akizungumza na viongozi wa Umoja wa Wasafirishaji wa nyama kwa kutumia pikipiki wanaofanya shughuli zao kwenye machinjio ya Vingunguti, jijini Dar-es-Salaam, Sichwale amesema kuwa usajili huo utawawezesha kutambulika na kupewa utaratibu mzuri,wa kubeba nyama kwasababu nyama ni kitoweo muhimu sana kwa binadamu

Kwa mujibu wa taratibu na sheria hairuhusiwi kufanya biashara ya nyama kama haujasajiliwa na bodi ya nyama, na katika usajili huo bodi ya nyama imekuwa ikisajili magari ya kubebea nyama ila wabebaji wa nyama kwa njia ya pikipiki ndio waliokuwa hawajasajiliwa licha ya kuonekana wakisafirisha nyama.

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top