} });
 

 

Washauri wa Rais Mteule wa Marekani, Joe Biden wametaka hatua za haraka kuchukuliwa ili kudhibiti janga la Corona virus wakati maambukizi nchini humo yakifikia Milioni 11.

Wameonya kuwa ucheleweshwaji wa kubadilishana madaraka unaofanywa na Rais Donald Trump unaweza kuathiri zaidi vita dhidi ya Ugonjwa huo ikiwemo mipango ya mgawanyo wa Chanjo.

Ongezeko la visa na vifo limeripotiwa kwenye Miji mbalimbali nchini humo na baadhi ya Miji imetangaza hatua mbalimbali kama kuweka utaratibu wa kuvaa barakoa na kudhibiti idadi ya watu kwenye mikusanyiko.

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top