} });
 

 

NI Headlines za Afisa habari wa Simba SC Haji Manara ambae time hii yuko mapumzikoni na mkewe Naheeda, sasa nimekusogezea hii video ujionee alichozungumza

Ni kuamua tu wala hakuna cha kuhitaji nguvu nyingi sana ni kujipanga kwani mnapoamua kuoana ni jambo la Mungu na hapa tumejifunza vitu vingi sana katika hifadhi hii na sio lazima uende Dubai wala Paris‘- Haji Manara

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top