} });
 


MAKAMU  wa kwanza wa Rais wa Zanzibar, Maalim Seif Sharif Hamad, amesema Serikali ya Mapinduzi Zanzibar inataka kuhakikisha hakutakuwa na ubaguzi Zanzibar na kila mwenye haki anapata haki yake.

Amesema hayo akiwa kwenye ziara Mkoa wa Kusini Pemba na kuongeza kuwa mivutano ya kisiasa imekuwa ikiathiri ustawi wa Zanzibar .

 

“Sisi sote tuna maslahi mapana na hatma ya Zanzibar, na kama maslahi yakiwa mazuri sote tutanufaika, na maslahi yakiwa mabaya basi sote tutaathirika, hivyo lazima tutambue sisi ni ndugu na Zanzibar ndiyo nyumbani kwetu,” alisema.


Seif ambaye ni Mwenyekiti wa Chama cha ACT-Wazalendo amesema, suala la ushirikiano katika nchi haliepukiki na Zanzibar inahitaji umoja na mshikamano. Uwepo wa Serikali ya Umoja wa Kitaifa, unaonyesha maendeleo ya Zanzibar yataletwa na Wazanzibar wenyewe.

 

“Uchaguzi mkuu umeacha majeraha makubwa kwa wananchi na hii imetokea baada ya kutokuwepo ushirikiano. Mbali na yote yaliyotokea, mimi na Rais Hussein Mwinyi, tumesafiana nia na lengo letu kwa sasa ni kujenga nchi hii, kuweka umoja na mshikamano kwa maslahi yetu na vizazi vyetu,”alisisitiza.

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top