} });
 


Brigedia Jenerali Mstaafu, Emmanuel Maganga ambaye alikuwa Mkuu wa Mkoa wa Kigoma amefariki Dunia jana Januari 21, 2021 saa tatu usiku Mkoani Tabora

“Maganga amefariki kwenye Hospitali ya Milambo, hakulazwa, alikuwa na ujenzi kwenye site yake akaja pale leo usiku amezidiwa, ni presha na sukari ilikuwa imepanda halafu moyo ukafeli, mwili uko mochwari wakati tukiendelea na taratibu nyingine”-RC Tabora Dr. Sengati


Brig.Jen Mstaafu Emmanuel Maganga ambaye aliwahi kuwa Mkuu wa Mkoa wa Kigoma kabla ya kustaafu na nafasi yake kuchukuliwa na Andengenye,.

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top