} });
 


Naibu Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto, Dkt.Godwin Mollel amewasimamisha kazi watumishi watatu wa idara ya afya wa Halmashauri ya wilaya ya Ngara, mkoani Kagera ili wapishe uchunguzi wa tuhuma ya upotevu wa dawa zilitolewa na serikali kwa ajili ya kuwahudumia wananchi ambao utafanywa na maosa wa vyombo vya ulinzi na usalama watakaopewa jukumu hilo.

Waliosimamishwa kazi ili kupisha uchunguzi huo ni pamoja na mganga mkuu wa halmashauri hiyo, Bw. Revocatus Ndyekobola, Patric Yogo ambaye ni mfamasia na Gasota Bakuru, mtunza stoo ya madawa. Mh.Mollel amesema serikali itaendelea kuwashughulikia wale wote wanaojihusisha na wizi wa madawa yanayotolewa na serikali kwa lengo la kuboresha huduma za afya.

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top