} });
 

 

Kamanda wa Kikosi cha Usalama Barabarani Tanzania, SACP Wilbroad Mutafungwa amewataka madereva wa pikipiki maarufu kama bodaboda kote nchini kutii sheria za usalama barabarani ikiwemo kupakia abiria wakiwa wamevaa koa ngumu kwa lengo la kuzuia madhara ya ajali pindi inapotokea.

Akiongea na madereva wa bodaboda katika Halmashauri ya mji wa Makambako katika uwanja wa jeshi la polisi mjini Makambako, kamanda Mutafungwa amesema mazoea waliyonayo madereva hao kuendesha vyombo vya moto bila kufuata sheria za usalama barabarani hayakubaliki.

Aidha, Kwa upande wake kamanda wa kikosi cha usalama barabarani mkoa wa Njombe Jane Warioba amepiga marufuku kwa madereva hao kuendesha  boda boda kama huna mafunzo wala kuwa na leseni ya udereva.

Naye mwenyekiti wa madereva boda boda Halmashauri ya mji wa Makambako kwa niaba ya madereva hao ameliomba jeshi la polisi kuendelea  kutoa elimu ya sheria za usalama barabarani .

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top