} });
 

 

Watu wasiojulikana wameshambulia Shule ya Upili ya Wasichana wilayani Jangebe na kuwateka nyara wasichana huku wengine wakifanikiwa kutoroka huko katika jimbo la Zamfara nchini Nigeria.

Taarifa zinaeleza kuwa wasichana hao wametekwa katika shambulizi lililofanywa na watu wenye silaha kwenye shule ya bweni.

Mpaka sasa bado hakuna taarifa iliyotolewa na mamlaka za juu, juu ya utekaji huo. Ikumbukwe kwamba mnamo Februari 17, watu wenye silaha walishambulia shule ya bweni wilayani Kagara katika jimbo la Niger  na kuua wanafunzi 2, kuwateka nyara wanafunzi 27, walimu 3 na raia 15 nchini Nigeria.

Takriban watu elfu 2 wamepoteza maisha yao kutokana na mizozo katika eneo hilo, maelfu ya watu wamelazimika kukimbia makazi yao. 

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top