} });
 

 

Baraza la Sanaa la Taifa BASATA jana April 14, 2021 limetoa tamko kutokana na yale yanayoendelea mtandaoni kuhusu wasanii wa muziki wa Bongofleva, baada ya Harmonize kuachana na  aliyekuwa mpenzi wake Mwigizaji Kajala na kupelekea kuibuka mambo mengi.

Taarifa hiyo ya BASATA imeeleza juu ya kusikitishwa kwa baraza hilo kuhusu yanayoendelea kwa wasanii juu ya Lugha sizizo za stahaa, malumbano na kukashifiana huku baraza likiwataka wasanii hao ‘kuacha mara moja’.

Hata hivyo msanii Baba Levo amethibitisha kuitwa na Baraza hilo huku Harmonize amedai atawafikisha mahakamani wale wote wanaohusika kwenye kumchafua.

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top