} });
 

 

Mkuu wa mkoa wa Ruvuma Bi. Christina Mndeme ameitaka TANESCO mkoa huo kutokuwa chanzo cha kikwazo cha wananchi kupata maji safi na salama baada ya mradi wa muda mrefu ambao upo katika halmashauli ya Madaba kukamilika.

Amesema mradi huo umekamilika lakini kikwazo kipo katika shirika hilo kupeleka umeme ili wananchi wa Halmashauli hiyo waondokane na kero kubwa ya maji ambayo wanaipata.

”Nataka Alhamisi wiki ijayo maji yaanze kutoka, TANESCO mkinizingua tutazinguana, na atakayenikwamisha awe TANESCO au RUWASA ama mtu yeyote mwenye nia mbaya Tutazinguana,”  Mndeme.

Mradi huo wa maji upo katika Halmashauri ya Madaba iliyopo wilaya ya Songea mkoani Ruvuma na serikali imetoa zaidi ya shilingi bilioni 2.

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top