} });
 

 

Mahakama Kuu ya Tanzania, imebatilisha hukumu ya Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu ya kesi ya Jinai iliyokuwa ikimkabili Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe na wenzake 7 na kuamuru warejeshewe pesa walizolipa kama faini, kiasi cha shilingi milioni 350.


Uamuzi huo umetolewa leo na Jaji Irvin Mgeta.


Kwa habari zaidi endelea kufuatilia blog yetu.

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top