} });
 


Mchezaji wa timu ya mpira wa miguu wa Klabu ya Crystal Palace inayoshiriki Ligi Kuu ya Uingereza (EPL) na Mchezaji wa timu ya taifa ya Ufaransa Mamadou Sakho amekubali ombi la Bodi ya Utalii Tanzania (TTB) kuwa Balozi wa Hiyari wa Utalii wa Tanzania. Mamadou amekubali ombi hili wakati alipokutana na Kaimu Mkurugenzi Mkuu wa TTB, Betrita Lyimo katika Hifadhi ya Bonde la Ngorongoro.

Mamadou ambaye ni raia wa Ufaransa amewasili nchini Tanzania tarehe 26/5/2021 kwa mapumziko ya siku 10 akiwa ameambatana na familia yake wametembelea vivutio vya utalii vya Hifadhi ya Taifa ya Serengeti, Kijiji cha Wamasai cha Seneto, Hifadhi ya Bonde la Ngorongoro na Visiwa vya Zanzibar.

Aidha, Timu ya Waandishi wa habari wa Televishen ya TF1 ya nchini Ufaransa imewalisili nchini Tanzania tarehe 27/5/2021 kwa lengo la kutengeneza makala maalumu ya ziara ya Mamadou itakayotumika kutangaza utalii wa Tanzania kwenye soko la utalii la Ufaransa hususani maeneo yote ya vivutio vya utalii aliyotembelea mchezaji huyu Maarufu.

Tanzania inaendelea kupokea wanamichezo kutoka nchi mbalimbali duniani wanaokuja na familia zao kutembelea vivutio vya utalii vya Tanzania. Hii ni fursa adhimu kwa TTB kuendelea kushirikiana na wanamichezo kutangaza utalii wa Tanzania hasa wenye wafuasi wengi kwenye mitandao yao ya kijamii ambayo ni nyenzo muhimu yenye kufikifiksha ujumbe kwa watu wengi ndani ya muda mfupi. kwa ziara ya matembezi ya siku 10. Mchezaji huyu.

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top