} });
 


Mtoto wa mwaka mmoja na nusu, ameuawa na fisi ambaye pia amejeruhi watu watatu na mmoja akiwa na hali mbaya.

 

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Tabora, Safia Jongo amesema tukio hilo limetokea mwishoni mwa wiki katika Kijiji Cha Kangeme wilayani Kaliua.

 

Akizungumzia tukio hilo amesema limetokea usiku saa tisa kwa fisi kuvamia nyumba na kumchukua mtoto huyo na kusababisha kifo chake.

 

Amesema watu waliamua kumtafuta kwa lengo la kumuua lakini akajeruhi watatu na mmoja hali yake ni mbaya.

 

Kamanda Jongo amesema Polisi na askari wanyamapori walienda kupambana na fisi huyo na kumuua baada ya kutumia risasi 49.

 

"Yaani watani zangu wanyamwezi fisi kwenda ndani kuchukua mtoto na risasi arobaini na tisa kutumika ni fisi wa kawaida au wa kinyamwezi,"ametania Kamanda Jongo ambaye ni mtani wa wanyamwezi.

Majeruhi wawili inaelezwa wanaendelea vizuri isipokuwa mmoja ambaye hali yake bado sio nzuri.

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top