} });
 

 

Msanii Amber Rutty amefunguka tukio la kupigwa na mumewe Davil kumesababisha kutokwa na damu nyingi hali iliyofanya kumpoteza mtoto tumboni kwa sababu alikuwa mjamzito.

Amber Rutty anasema sababu zilizofanya kupigwa na mumewe ni kufumwa na 'message' alizokuwa anawasiliana na msanii Enock Bella ambaye anadai alikuwa anamtongoza.

Pia msanii huyo ameongeza kusema hiyo ni mara ya pili kupigwa na mumewe, kwa sasa amefikisha jambo hilo katika vyombo vya sheria na anadai talaka ili waweze kuachana.

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top