} });
 

 

Ulikua unafahamu kwamba Msemaji mpya wa Yanga Haji Manara hakuzaliwa Tanzania? ilikuaje akazaliwa huko Ulaya? maisha baada ya hapo? Wake zake watatu? alivyoanza kazi ya Utangazaji na kusoma South Africa na China? mshahara mpya Yanga umeongezeka mara ngapi ya ule wa Simba SC?

Anasemaje kuhusu kauli yake ya kitambo kwamba hawezi kuhamia Yanga hata iweje? unafahamu kuhusu mpango wake wa kugombea Uongozi mwaka 2025? kaelezea wote na sehemu anayotaka kugombea, kabla ya kujiunga Yanga alikua akiita Utopolo sasa hivi anaiitaje? hiyo ni sehemu tu ya maelezo machache sana kati ya mengi aliyoyaongea kwenye hii EXCLUSIVE hapa chini..

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top