} });
 

 

Mwenyekiti wa CHADEMA, Freeman Mbowe na wenzake wamefikishwa katika Mahakama Kuu ya Tanzania Divisheni ya Makosa ya Rushwa na Uhujumu Uhujumu kwa ajili ya kesi yao ya Uhujumu Uchumi na Ugaidi kuendelea na ushahidi.

Shauri la Mbowe namba 16/2021 linasikilizwa mbele ya Jaji Mustafa Siyani ikiwa ni kesi ndogo ndani ya kesi ya msingi.

Mbali na Mbowe, washitakiwa wengine katika kesi hiyo ni Halfan Bwire, Hassan Adam Kasekwa na Mohammed Abdillah Lingwenya.

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top