} });
 

 

Katibu Mkuu wa CHADEMA Taifa, John Mnyika ameiandikia barua Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) kuitaarifu Chama hakitashiriki Uchaguzi mdogo wa Jimbo la Ngorongoro na Kata 7.

CHADEMA imeitaka NEC kutotoa Fomu wala kufanya Uteuzi kwa yeyote atayetambulishwa kinyume cha Katiba ya Chama na barua kuwa ni Mgombea.

Imesisitiza kuundwa Tume Huru ya Uchaguzi itakayohakikisha chaguzi zinakuwa Huru, za Haki na Halali kuanzia Uchaguzi wa marudio mpaka hadi Uchaguzi Mkuu.


soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top