} });
 

 

Jina langu naitwa Rose, nina umri wa miaka 28, mimi ni mtoto wa kwanza kuzaliwa katika familia ya watoto watano. Nina wadogo zangu wanne ambao bado wanasoma.

Mimi nilimaliza kidato cha nne mwaka 2015, tangu hapo nimekuwa nikihangaika kusaidia familia yetu kwani mama aliatuacha nyumbani na kuamua kurudi kijijini baada ya kuchoshwa na maisha ya ulevi ya baba yetu mzazi.

Baba alikuwa anashinda kwenye pombe tu anaweza asirudi nyumbani hata wiki, hivyyo jukumu la kulea familia lilibaki kwangu kwa kutumia biashara ndogondogo za ujasiriamali

Shangazi yangu alinishauri niolewe maana umri wangu ulikuwa unaruhusu kuolewa, alitaka niolewe ili niepukane na maisha ya mateso ya kulea familia nzima huku baba yangu akiwa bize na ulevi

Kweli nilikubaliana na wazo lake lakini sikutaka kuolewa ili niitelekeze familia yangu, nilitaka niolewe ili niisadie familia yangu, niweze kuwasaidia wadogo zangu kwani walikuwa wakinitegemea.

Hivyo nikaweka kigezo cha mwanaume atakayenioa lazima awe na uwezo wa kifedha kwani sikutaka maisha yale ya umasikini

Ikawa wanaume wengi wananitongoza nawakataa kwasababu hawakuwa na kigezo hicho nilichokitaka, miaka miwili ikakatika bado sikufanikiwa kumpata mwanaume wa ndoto yangu.

Shangazi yangu akanitafutia mwanaume lakini nikamkataa, Shangazi alikasirika sana akaniambia nitazeekea nyumbani.

Maneno yake makali yaliniogopesha sana nikaanza kufikiria kumkubalia mwanaume yeyote atakayejitokeza mbele yangu

Nikamshirikisha rafiki yangu mmoja ambaye ni mteja wangu wa vitumbua , yeye alikuwa ni mama mtu mzima mwenye familia yake.

Akanishauri nimtafute Dkt Kiwanga, Akanipa namba yake ya +254 769404965 akanambia kuwa anasaidia kutatua shida mbalimbali nimuelezee shida yangu.

Mwanzoni sikumuamini nikaingai kwenye tovuti ya Dkt. Kiwanga ya www.kiwangadoctors.com ili niweze kuona sifa ambazo mama Rita alinambia ni kweli au maneno yake.

Kweli nikaikuta namba aliyonipa na maelezo mengi kuhusu madaktari wa Kiwanga na huduma wanazotoa.

Haraka nikapiga ile namba kwa kutumia WhatsApp na nikafanikiwa kuongea na Dkt Kiwanga mwenyewe na nilipomueleza shida yangu akaniambia atanisadia ndani ya saa 72 nitapata hitaji la moyo waangu.

Kweli ilipofika kesho yake tu nikiwa eneo langu la biashara nauza zangu vitumbua akaja kijana mmoja mtanashati na gari lake akaniambia ananipenda siku nyingi na ameamua aniambie siku hiyo

Tukakubaliana na kuanzisha uhusiano na mwaka jana tukafunga ndoa.

Amenijengea nyumba kubwa kwetu na kuwasomesha wadogo zangu na familia zetu zinaishi kwa furaha na Amani.

Namshukuru sana Dkt Kiwanga kwa msaada wake.

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top