} });
 

 

Na Daniel Manyanga - Simiyu

Mkuu wa Mkoa wa Simiyu, David Kafulila  amewataka wananchi Wilayani  Maswa kuendelea kuchangia fedha kwa  ajili ya kuwalipa walimu wanaojitolea kwenye shule za msingi na sekondari.

Ombi hilo amelitoa kufuatia hoja iliyoibuliwa na  mwananchi  juu  ya upungufu wa walimu  852  kwa shule ya msingi kati ya  1200  waliopo kwa sasa, huku Sekondari kukiwa na upungufu wa walimu  186  kati  ya 556. 

Aidha  ameitaka Wakala wa Barabara za  Mjini  na Vijijini (TARURA) Wilayani hapa kuhakikisha wanakamirisha kwa wakati ujenzi na ukarabati wa Barabara  kufuatia malalamiko ya wananchi kuilalamikia TARURA kwa ubovu wa miundo mbinu. 

Kwa upande wa  waraghbishi Wilayani hapo wamebainisha adha wanazokabiliana nazo kutokana na ukosefu wa miundombinu vijijini mwao.

Akitolea ufafanuzi wa changamoto za  barabara  Meneja TARURA Wilayani hapa amewaomba wananchi kuendelea kuzifungua Barabara ili ziweze kuingizwa kwenye mtandao wa Barabara za Tarura.

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top