} });
 

 

RAIS wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan amewaasa viongozi wa Dini kuendelea kuwaelimisha waumini wao juu ya umuhimu wa kutunza mazingira kwa ajili ya maendeleo ya kizazi kilichopo na kijacho.

 

Rais Samia ameyasema hayo katika maadhimisho ya mkutano wa 20 wa AMECEA ambayo ni Jumuiya ya Maaskofu Katoliki Afrika Mashariki ambapo amesisitiza juu ya vita ya kupambana na mabadiliko ya tabia ya nchi huku akibainisha kuwa vita hiyo si ya mtu mmoja bali ni ya watanzania wote.


Rais Samia amenukuliwa akisema:

“Vita hii si ya mmoja kwani mazingira yakichafuka, ni majanga kwa kila viumbe vyote na ulimwengu mzima kwa ujumla.”

 

Rais Samia amesema inatia moyo kuona Baba Mtakatifu wa kanisa Katoliki Duniani Papa Francis kuona suala la utunzaji wa mazingira linakuwa sehemu ya ujumbe na mpango mkakati kwa Maaskofu na waumini wa dini ya Kikristo kote Duniani.


Aidha Rais Samia amesema Tanzania inathamini maisha ya kijamii yanayoendana na mantiki ya mkakati wa utunzaji wa mazingira ambao pia umechagizwa na Kanisa Katoliki.

soma habari kila siku kazi yetu ni kuhakikisha unapata unachotaka +255 769 305 957 #NURU YA KRISTO INAKUANGAZIA

Facebook Blogger Plugin by TeachMaker

Post a Comment

 
Top